ศูนย์หัวใจสิริกิติ์ฯ ร่วมถวายพระพร สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชีนีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง
ร่วมบันทึกเทปถวายพระพร เนื่องในโอกาสมหามงคลวันเฉลิมพระชนมพรรษา 91 พรรษา
(วันที่ 24 กค 2566) รศ.นพ.ภัทรพงษ์ มกรเวส ผู้อำนวยการศูนย์หัวใจสิริกิติ์ฯ นำคณะผู้บริหารและบุคลากร ร่วมบันทึกเทปถวายพระพร เนื่องในโอกาสมหามงคลวันเฉลิมพระชนมพรรษา 91 พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง 12 สิงหาคม 2565 ณ สถานีวิทยุโทรทัศน์แห่งประเทศไทย ขอนแก่น ร่วมกับหัวหน้าส่วนราชการ ภาครัฐ ภาคเอกชนองค์กรต่างๆ พร้อมร่วมลงนามถวายพระพรเพื่อเฉลิมพระเกียรติและแสดงความจงรักภักดี หน้าพระบรมฉายลักษณ์ สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง เพื่อสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณของพระองค์ที่ทรงวิริยะอุตสาหะ บำเพ็ญพระราชกรณียกิจนานัปการ
![](http://heart.kku.ac.th/images/Qshc_article/upnew/5538_n.jpg)
![](http://heart.kku.ac.th/images/Qshc_article/upnew/64695_n.jpg)
![](http://heart.kku.ac.th/images/Qshc_article/upnew/1294_n.jpg)
Published in
News